ราคา 4705556.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 134444.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Interlux Premier Sukhumvit13

Capitalone
026112900
2015-02-27 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 159476
รายละเอียดเพิ่มเติม
โครงการ InterLux Premier Sukhumvit13
Low Rise Condominium 8 floors
ตั้งอยู่สุขุมวิทซอย 13 เพียง 800 m.จาก BTS นานา
พร้อม Promotion-Fully furnished
ชมห้องตัวอย่างที่ sale office สุขุมวิทซอย 3

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Presale Interlux Premier Sukhumvit13 - คอนโด ขาย
Interlux Premier Sukhumvit13

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 21 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดโครงการ Interlux Premier Sukhumvit13 - 20000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ เจษจันทร์ ไพจิตรวิเชียร

เลขที่: 262735
2018-11-22 16:03:40.0
Add to wishlist

Interlux Premier Sukhumvit13

ขนาดพื้นที่ 33.0 ตารางเมตร

เจษจันทร์ ไพจิตรวิเชียร

0824598441

เช่า 20000.00 บาท

Presale Interlux Premier Sukhumvit13 - คอนโด ขาย

เลขที่: 154406
2015-02-27 00:00:00.0
Add to wishlist

Interlux Premier Sukhumvit13

ขนาดพื้นที่ 28.0 ตารางเมตร

capitlone

026112900

ขาย 3831111.00 บาท

Presale condominium โครงการ InterLux Premier Sukhumvit13 - คอนโด ขาย

เลขที่: 157298
2015-02-27 00:00:00.0
Add to wishlist

Interlux Premier Sukhumvit13

ขนาดพื้นที่ 28.0 ตารางเมตร

Panrath

026552555

ขาย 3400000.00 บาท

Pre-Sale Interlux Premier sukhumvit13 - คอนโด ขาย

เลขที่: 158701