ราคา 3200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 51.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 62745.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Siri C
0863644642
2014-12-25 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 158772
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด My Condo by Sansiri (แสนสิริ) ซอยลาดพร้าว 27
แบบ 2 ห้องนอน เนื้อที่ 51 ตร.ม. ชั้น 7 ตึก A ห้องมุม ห้องใหม่เอี่ยม

ราคา 3,200,000 บาท (ค่าโอน คนละครึ่ง)
ห้องนี้อยู่ชั้น 7 ครับ เย็นสบาย
แล้วก็อยู่ห้องมุมรับลมและไม่มีเสียงข้างห้องรบกวน พื้นที่กว้างขวาง
สภาพห้องใหม่

รายละเอียด
-ห้องอยู่ชั้น 7 อาคาร A
-ห้องเนื้อที่ 51 ตร.ม. (แบบ 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, 1 ห้องนั่งเล่น, 1 ห้องครัว - แอร์ 3 ตัว)
-ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์และเครื่องนอนพร้อม

สนใจติดต่อ
คุณสิริ, โทร. 086-364-4642, 086-305-0466

For Sale My Condo by Sansiri (Soi Lat-phrao 27)
2 Bedroom type, Area 51 sq.m., 7th Floor, A tower, Corner room, (New room)
3,200,000 Baht (Plus half of condo transfer fee)

Detail:
-Located on 7th floor in tower A
-Area 51 sq.m. (2 bedroom type - 2 bathroom, 1 living room, 1 kitchen - 3 Air-condition included)
-Full furnished -Car park -Accessed with key card
-Security system & CCTV -High speed internet (optional)

Contact
Mr. Siri, Tel. 086-364-4642, 086-305-0466

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโด My Condo by Sansiri (แสนสิริ) ซอยลาดพร้าว 27 แบบ 2 ห้องนอน เนื้อที่ 51 ตร.ม. ห้องมุม ห้องใหม่เอี่ยม - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ