ราคา 1077110.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 26.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 41427.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

อังสนา กาญจนประโชติ
0817161860
2014-12-17 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 158065
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย B-Loft 115 ชั้น 2 ขนาด 26.04 ตรม ห้อง 222 type L ทิศใต้

ขายดาวน์ 170,000 บาท

ที่เหลือยอดโอนธนาคาร 907,110 บาท

รวมราคาสุทธิ 1,077,110 บาท

ค่าโอนจ่ายคนละครึ่งกับโครงการ

***พิเศษ จ่ายค่าเปลี่ยนสัญญาให้เลย 30,000 บาท และฟรีจักรยานพับได้จากทางโครงการครับ

คอนโดมิเนียม สไตล์นิวยอร์ค - ลอฟท์ (New York - Modern Loft)
Low Rise สูง 8 ชั้น จำนวน 1 อาคาร 202 ยูนิตพร้อมสิ่งอำนวย ความสะดวกครบครัน

ที่ตั้ง
ถนนสุขุมวิท 115 อภิชาติ 3 ตำบลสำโรงเหนือ อำเภอเมือง จังหวัด เพียง 400 เมตร จาก BTS ปู่เจ้า และ 15 นาที จาก BTS แบริ่ง โดย BTS แบริ่งนั้นคลอบคลุม พื้นที่ตั้งแต่ซอย สุขุมวิท 105 (ซอยลาซาล) - ซอยสุขุมวิท 113
(ซอยสำโรง) ซึ่งมีการคมนาคมสะดวก สามารถเชื่อมต่อทะลุถนนหลัก และทางด่วนที่สำคัญๆหลายสาย ได้แก่
• ถนนสุขุมวิท เส้นทางหลักสู่ศูนย์กลางธุรกิจ
• ถนนศรีนครินทร์
• ถนนบางนา - ตราด
• ทางด่วนบูรพาวิถี เชื่อมต่อ บางนา - สุวรรณภูมิ - อมตะนคร - ชลบุรี
• ทางด่วนบางนา เชื่อมต่อ บางนา - ดินแดง - แจ้งวัฒนะ,
บางนา - พระรามเก้า - มอเตอร์เวย์, บางนา - เอกมัย - รามอินทรา

• ถนนเทพารักษ์ - ถนนปู่เจ้า - ทางด่วนวงแหวนอุตสาหกรรมบางพลี – พระราม2

สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ
Loft Lobby โถงรับแขก สไตล์ลอฟท์
Swimming Pool สระว่ายน้ำแยกสระเด็ก-ผู้ใหญ่
Fitness Room ห้องออกกำลังกาย
Parking Lot ที่จอดรถ
Rooftop Garden สวนบนดาดฟ้า

สนใจติดต่อ โจ้ โทร : 081-4726969

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโด B.Loft 115 ถูกมากกกก สุทธิแค่ 1.07 ล้านบาท พร้อมอยู่ มีนาคม58 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ