ราคา 5700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 49.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 115642.12 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 12
โครงการ ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ คอนโดมิเนียม

ธัชกร เครือเช้า
0918097557
2014-12-09 16:19:35.0
เลขที่ประกาศ: 157536
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโด ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ IDEO VERVE Ratchaprarop ขนาด 49.29ตรม. ติด Airport Link สถานีราชปรารภ ขนาด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ อยู่ชั้น 12 (มี 34 ชั้น) วิวเมือง ลักษณะห้องหน้ากว้างรับวิวทุกห้อง โปร่งเป็นส่วนตัวไม่มีตึกบัง ตกแต่งฟอร์นิเจอร์ พร้อมอยู่ แอร์ 3 เครื่อง ครัว Built-in วัสดุคุณภาพด้วยเบรนด์ของ อนันดา ดีเวลลอปเม้นท์(เจ้าของโครงการ) สถานที่สำคัญใกล้เคียง 1. ประตูน้ำ 2. เซ็นทรัลเวิลด์ 3. บิ๊กซี 4. แพลตตินั่ม สิ่งอำนวยความสะดวก - รปภ., CCTV - สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส - MaxValu จุดเด่นของโครงการ ดีไซน์ที่ทันสมัย การตกแต่งที่เป็น Nano Technology รวมถึง Location ใจกลางเมือง ติด Airport Link สถานีราชปรารภ เข้าออกได้ 3 เส้นทาง จึงสะดวกรวดเร็วในการเดินทาง ทำให้ที่นี่เป็นส่วนผสมอันลงตัวในทุกด้าน ราคา 5,700,000 บาท ค่าใช้จ่ายวันโอนผู้ซื้อและผู้ขายออกคนละครึ่ง สนใจติดต่อ โต๋ 091-809-7557 , 082-488-4900 ยินดีจัดหาสินเชื่อ สามารถกู้ได้สูงสุด 100% เต็ม

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด Ideo Verve ราชปรารภ 33.46 ตร.ม. ราคา 3.43 ล้านบาท - คอนโด ขาย
ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 8 ประกาศ

G 1243 คอนโดให้เช่า ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ ใกล้สถานี Airport Link ราชปรารภ

เลขที่: 247661
2018-08-23 17:07:53.0
Add to wishlist

ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 70.0 ตารางเมตร

GIBZY PROPERTY GIBZY PROPERTY

0903282656

เช่า 38000.00 บาท

G 1244 คอนโดให้เช่า ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ ใกล้สถานี Airport Link ราชปรารภ