ราคา 85000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 24.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 3541.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Kasirat Suwanpen
0853356558
2015-02-03 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 153510
รายละเอียดเพิ่มเติม
เหลือจ่ายวันโอน 1,626,000 บาท

ตึก E วิวสระว่ายน้ำ ชั้น 1 เฟอร์ครบ โอนฟรี

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ elio del ray ห้องสตูดิโอ 85,000 บาท - คอนโด ขายดาวน์
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 153510
2015-02-03 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 24.0 ตารางเมตร

Kasirat Suwanpen

0853356558

ขาย 85000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 85000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ โดมัส คอนโดมิเนียม | Domus Condominium - 65000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ The Residence Rental Thailand
เช่า 65000.00 บาท
ขายน่าลงทุน Rhythm Sukhumvit 50 ห้องตกแต่งมาแล้ว ขายพร้อมผู้เช่า
ขาย 5600000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Q House Condo สุขุมวิท79 - 18000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Lalitkan Lalitkan
เช่า 18000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด I-House Laguna Garden RCA 30ตรม ใกล้ Airport Link 9000
เช่า 9000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด เคนซิงตัน แบริ่ง 12 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น ขนาด 32 ตรม. เฟอรฺนิเจอร์ครบ
เช่า 10000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด ใกล้รถไฟฟ้า MRT ห้วยขวาง METROLUXE รัชดา 36 ตรม. ห้องมือ 1 แต่งสวยพร้อมอยู่.