ราคา 300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 28.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 10714.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

วิลาวัลย์ อ่อนวงษ์เปรม
097-969-6229
2015-02-16 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 153492
รายละเอียดเพิ่มเติม
สิ่งอำนวยความสะดวก: - สระว่ายน้ำ - ห้องออกกำลังกาย - ใช้ระบบ key-card ควบคุมการเข้า-ออกโครงการ - มีระบบกล้องวงจรปิด CCTV โดยรอบภายในอาคาร - พนักงานรักษาความปลอดภัย - ที่จอดรถ 3 ชั้น

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ คอนโด รีเจ้นท์โฮม ออร์คิด ติด สถานี punnawithi - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 153492
2015-02-16 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 28.0 ตารางเมตร

วิลาวัลย์ อ่อนวงษ์เปรม

097-969-6229

ขาย 300000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 300000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Condo Le Cote ทองหล่อซอย 8 - 30000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Kittima Kb
เช่า 30000.00 บาท
ด่วน ขายลดราคา ห้องDuplex คอนโด ใกล้BTSเพลินจิต ฤดีเพลส
เช่า 5000000.00 บาท
Magolias Ratchadamri 2 bedroom near BTS Chid lom - คอนโด ขาย
ขาย 21500000.00 บาท
^_^ ให้เช่าคอนโด Regent Orchid สุขุมวิท101 (( 8700 ต่อเดือน / ห้องสวยมาก )) ใกล้ BTS ปุณณวิถี
เช่า 8700.00 บาท
ให้เช่าคอนโด เดอะ คิวบ์ เออร์เบิน สาทร-จันทน์ The Cube Urban Sathorn-Chan - 24000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ พชรพัชร์ โภคหิรัญนันท์