ราคา 2310000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 67941.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Kasirat Suwanpen
0853356558
2014-11-12 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 151867
รายละเอียดเพิ่มเติม
ห้อง 1 ห้องนอน 34 ตร.ม. ตึก A ชั้น 1 วิวสระว่ายน้ำ ฟรีแอร์ 2เครื่องและเฟอร์นิเจอร์ครบชุด
ขายดาวน์ 120,000
จ่ายที่เหลือวันโอน 2,190,000

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ Elio Del Ray ราคาพิเศษ - คอนโด ขายดาวน์
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายดาวน์ Elio Del Ray ราคาพิเศษ - คอนโด ขายดาวน์

เลขที่: 151867
2014-11-12 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 34.0 ตารางเมตร

Kasirat Suwanpen

0853356558

ขาย 2310000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายดาวน์ Elio Del Ray ราคาพิเศษ - คอนโด ขายดาวน์
ขาย 2310000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด MODE sukhumvit 61 (โหมด สุขุมวิท 61)
ขาย 70000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด เดอะ ลิงค์ แอดวานซ์ สุขุมวิท 64 1 ห้องนอน 35 ตรม.
เช่า 13500.00 บาท
คอนโดมิเนี่ยม เดอะ เลค คอนโดมิเนียม (สุขุมวิท 16)
ขาย 6600000.00 บาท
115 sqm 3 bedroom for rent in The bangkok sukhumvit 61 next to ekamai road.
เช่า 65000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดไลฟ์แอดบีทีเอสท่าพระ ห้องสตู 34 ตรม
ขาย 9000.00 บาท
The Amenthyst 1bedroom for rent 30,000thb/month
ไม่ได้ระบุ
ขายคอนโดติด BTS อ่อนนุช The Link Advance สุขุมวิท 50
ขาย 7300000.00 บาท
ขายดาวน์คอนโด พรีเมียร์ ราชเทวี - คอนโด ขาย