ราคา 1290000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 23.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 56086.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ LPN Ville สุขุมวิท 109 (แบริ่ง)

สาธิต สุริยานุสรณ์
0832931033
2015-01-07 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 147839
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด LPN Ville สุขุมวิท 109 ขนาดห้อง 22.5 ตร.ม. ชั้น 5 ตึก B1
เฟอร์นิเจอร์ครบทั้ง ตู้เสื้อผ้า Built in,เตียงนอนพร้อมที่นอน,ผ้าม่าน,โซฟา,โต๊ะกินข้าว
เครื่องใช้ไฟฟ้า ทั้งแอร์ในห้องนอน,ทีวี LCD ขนาด 26",ตู้เย็น,เครื่องทำน้ำอุ่น
ตอนนี้มีผู้เช่าอยู่ สัญญาเช่าภึง พ.ค.ปี 2558
ขายพร้อมเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า ราคา 1.29 ล้าน
สนใจติดต่อ Bump 086-3219193

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ LPN Ville สุขุมวิท 109 (แบริ่ง) ห้อง 22.5 ตร.ม. ใกล้ BTS 800 เมตร - คอนโด ขายดาวน์
LPN Ville สุขุมวิท 109 (แบริ่ง)

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 10 ประกาศ

SKD-0042 ขายคอนโด Lumpini Ville Lasalle-Barring ใกล้ BTS แบริ่งราคาถูก - คุณ ด็อง โทร 089 499 5694

เลขที่: 255354
2018-10-14 00:53:44.0
Add to wishlist

LPN Ville สุขุมวิท 109 (แบริ่ง)

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

dproperty dproperty

0942989597

ขาย 1350000.00 บาท

ขาย คอนโด ลุมพินี วิลล์ ลาซาล-แบริ่ง

เลขที่: 255240
2018-10-13 14:48:06.0
Add to wishlist

LPN Ville สุขุมวิท 109 (แบริ่ง)

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

United Real Estate

0820783177

ขาย 1450000.00 บาท

ขาย คอนโด ลุมพินี วิลล์ ลาซาล-แบริ่ง

เลขที่: 255218
2018-10-13 10:44:38.0