ราคา 4500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 46.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 97826.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ อินโทร สะพานควาย

ชนากานต์ นันทนิรันดร์
09-2348-5525
2015-02-12 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 147630
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย หรือ เช่า คอนโด อินโทร สะพานควาย ชั้น 12A

- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

- เครื่องปรับอากาศ 2 เครื่อง

- พร้อมเฟอร์นิเจอร์ เตียง ตู้เสื้อผ้า โต๊ะอาหาร โซฟา

- สิ่งอำนวยความสะดวก: พื้นที่สีเขียว ,สระว่ายน้ำ ,ฟิตเนส ,ห้องเซาน่า ,สนามฟุตซอล ,สนามบาสเกตบอล
ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง พร้อมกล้องวงจรปิด ,ระบบสำรองไฟฉุกเฉิน ลิฟต์โดยสาร 5 ตัว และลิฟต์ บริการจำนวน 1 ตัว

- สถานที่ใกล้เคียง โรงเรียนเรวดี ,โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย ,โรงพยาบาลวิชัยยุทธ ,โรงพยาบาลเปาโลเมโมเรียล
ตลาด อ.ต.ก. ,ตลาดนัดจตุจักร ,กระทรวงการคลัง ,กรมประชาสัมพันธ์

- ราคาขาย 4,500,000 ล้านบาท ราคาเช่า 30,000 บาท/เดือน

- สนใจติดต่อ 092-348-5525

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย หรือ เช่า คอนโด อินโทร สะพานควาย ชั้น 12A - คอนโด ขาย
อินโทร สะพานควาย

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ขาย หรือ เช่า คอนโด อินโทร สะพานควาย ชั้น 12A - คอนโด ขาย

เลขที่: 147630
2015-02-12 00:00:00.0
Add to wishlist

อินโทร สะพานควาย

ขนาดพื้นที่ 46.0 ตารางเมตร

ชนากานต์ นันทนิรันดร์

09-2348-5525

ขาย 4500000.00 บาท

ให้เช่า คอนโด อินโทร สะพานควาย สตูดิโอ 19,000บาทเดือน

เลขที่: 153720
2014-11-17 04:37:00.0
Add to wishlist

อินโทร สะพานควาย