ราคา 6020000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 172000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

อัมพิกา วนิชอนันต์
0899228277
2014-12-06 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 146339
รายละเอียดเพิ่มเติม
35 ตรม.ห้อง A 10 ชั้น 6 ทิศใต้ อากาศดี ลมเย็นตลอดปี ไม่ติดห้องขยะ หัวนอนทิศตะวันออก
ราคาพรีเซล ได้ส่วนลด 3.7 แสน เหลือ 6ล้าน 2หมื่น
สนใจติดต่อ
อัมพิกา 089-922-8277

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย Noble Recole ชั้น 6 ราคาถูกมาก โนเบิล รีโคล 1 ห้องนอน - คอนโด ขายดาวน์
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 146339
2014-12-06 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

อัมพิกา วนิชอนันต์

0899228277

ขาย 6020000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 6020000.00 บาท
ต้องการขาย Century Heights Condominium (เซ็นจูรี่ ไฮท์ คอนโดมิเนียม) ชั้น 22
ขาย 25000000.00 บาท
ขายคอนโด ใกล้ BTS เดอะวีว่า สาทรตากสิน
ขาย 2800000.00 บาท
ขายถูก คอนโดoLife bts thapra สถานีตลาดพลู - คอนโด ขาย
ขาย 5900000.00 บาท
ขายด่วน คอนโดเดอะรอยัลนาวิน สาทร ถ.เชื้อเพลิง
ขาย 5000000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด Regent Home บางนา พร้อมเฟอร์นิเจอร์ Winner ตู้เย็น เครื่องทำน้ำอุ่น