ราคา 2300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 67647.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ คอนโดเอสเปซเพลย์ รัชาดา สุทธิสาร

จักรพันธ์ โพธิปิติ
0858367954
2015-01-05 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 143276
รายละเอียดเพิ่มเติม
-ขายคอนโด เอสเปซ เพลย์ รัชดา-สุทธิสาร พื้นที่ 34 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบชั้น4วิวสระน้ำ การเดินทางสะดวกใกล้สถานีรถไฟฟ้า MRT สุทธิสาร
สิ่งอำนวยความสะดวก:
- เครื่องปรับอากาศ 1 เครื่อง
- สระว่ายน้ำ
- สวนสาธารณะ
- บริการรถตู้รับ-ส่ง สถานีรถไฟฟ้าใต้ดินสุทธิสาร
- ที่จอดรถ
- ระบบรักษาความปลอดภัย และเจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง
- ระบบ CCTV, Key Card
สถานที่ใกล้เคียงโครงการ: อาคารเมืองไทยภัทร คอมเพล็กซ์, เอสพลานาด รัชดา, เซ็นทรัล แกรนด์ พระรามเก้า, ฟอร์จูนทาวเวอร์
สนใจติดต่อ จักรพันธ์ 085-8367954
086-1936118
www.jakkapan.myweb.in.th

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโดเอสเปซเพลย์ ใกล้mrt สุทธิสาร - คอนโด ขาย
คอนโดเอสเปซเพลย์ รัชาดา สุทธิสาร

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

คอนโดเอสเปซเพลย์ ใกล้mrt สุทธิสาร - คอนโด ขาย

เลขที่: 143276
2015-01-05 00:00:00.0
Add to wishlist

คอนโดเอสเปซเพลย์ รัชาดา สุทธิสาร

ขนาดพื้นที่ 34.0 ตารางเมตร

จักรพันธ์ โพธิปิติ

0858367954

ขาย 2300000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
คอนโดเอสเปซเพลย์ ใกล้mrt สุทธิสาร - คอนโด ขาย
ขาย 2300000.00 บาท
ขายคอนโด Century Heights Condominium สุขุมวิท 23 สไตล์ Modern