ราคา 13400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 50.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 268000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Sara ravisara
0863211183
2014-10-03 09:34:21.0
เลขที่ประกาศ: 141125

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ Urbano Absolute Sathon-Taksin Condo ราคาเท่าทุนค่ะ! 1Bed room, 38Sq.m. at 34 Flr, - คอนโด ขายดาวน์
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 13400000 บาท ติดต่อคุณ Sara ravisara

เลขที่: 141125
2014-10-03 09:34:21.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 50.0 ตารางเมตร

Sara ravisara

0863211183

ขาย 13400000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 13400000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ เมโทร สกาย วุฒากาศ - 176000 บาท ติดต่อคุณ pop wong
ขาย 176000.00 บาท
คอนโดพร้อมตกแต่ง สุขุมวิท 64 อยู่ห่างจากBTSปุณวิถีเพียง 200 เมตร ใกล้ทางด่วนมาก - คอนโด ขาย
ขาย 2900000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ เพชรเกษม-บางแค - 560000 บาท ติดต่อคุณ pop wong
ขาย 560000.00 บาท
Condo Click 2bedroom 1bathroom for sale (Tel:083-754-7430) - คอนโด ขาย
ขาย 4990000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ อนุสาวรีย์คอนโด - 6900 ต่อเดือน ติดต่อคุณ พัชระ
เช่า 6900.00 บาท
Condo for rent at Bangkok Feliz Sathorn-Taksin Type: 2 Br 1 Bth Size: 55 sq.m Fully Furnished Rental: 25,000 THB/Month