ราคา 4000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 43.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 93023.26 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Life@Ratchada-HuaiKhang

Napatsorn Amorncheewasillapakul
0982691835
2014-09-20 16:16:37.0
เลขที่ประกาศ: 138034
รายละเอียดเพิ่มเติม
For Sale 1 Bedroom Life @ Ratchada – Huaikwang Condominium Life @ Ratchada – Huaikwang Condominium For Sale Type : 1 Bedroom / 1 Bathroom, Area 43 sq.m. Corner Room Sale : 4MB. (All transfer at Land Government 50:50) Room Equipment : Fully Furnished and Electric Appliance with Air Conditioner, Electric Cooker, Hood, Water Heater etc. Facility: Fitness, Swimming Pool, 1 Car Park Location: 80 meter to MRT Huaikwang Station, Central Rama 9, Esplanade, Fortune, Tesco Lotus, Robinson, Big C etc. Contact : Noi 098-2691835 Email : nps.property@yahoo.co.th

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดติดรถไฟฟ้า MRT Life@Ratchada-HuaiKhang - คอนโด ขาย
Life@Ratchada-HuaiKhang

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 7 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ Life@Ratchada-HuaiKhang - 4000000 บาท ติดต่อคุณ ชวิศา ศรีสมบูรณ์

เลขที่: 222039
2018-01-10 18:57:56.0
Add to wishlist

Life@Ratchada-HuaiKhang

ขนาดพื้นที่ 41.0 ตารางเมตร

ชวิศา ศรีสมบูรณ์

0853879766

ขาย 4000000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ Life@Ratchada-HuaiKhang - 16500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ phachara patsuri

เลขที่: 211655
2017-10-15 15:09:02.0
Add to wishlist

Life@Ratchada-HuaiKhang

ขนาดพื้นที่ 42.0 ตารางเมตร

phachara patsuri

0805216644

เช่า 16500.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ Life@Ratchada-HuaiKhang - 19000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ worapoj chomna

เลขที่: 179238
2016-03-02 20:47:13.0
Add to wishlist

Life@Ratchada-HuaiKhang

ขนาดพื้นที่ 39.0 ตารางเมตร

worapoj chomna

0918561345

เช่า 19000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ Life@Ratchada-HuaiKhang - 17000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Napatsorn Amorncheewasillapakul

เลขที่: 160414
2015-01-26 16:36:47.0
Add to wishlist

Life@Ratchada-HuaiKhang

ขนาดพื้นที่ 41.0 ตารางเมตร

Napatsorn Amorncheewasillapakul

0982691835

เช่า 17000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ Life@Ratchada-HuaiKhang - 17000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Nuttapong Maneeakharanate

เลขที่: 158974
2015-01-05 01:13:49.0
Add to wishlist

Life@Ratchada-HuaiKhang

ขนาดพื้นที่ 41.0 ตารางเมตร

Nuttapong Maneeakharanate

0933244757

เช่า 17000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ Life@Ratchada-HuaiKhang - 4000000 บาท ติดต่อคุณ Napatsorn Amorncheewasillapakul

เลขที่: 138034
2014-09-20 16:16:37.0
Add to wishlist

Life@Ratchada-HuaiKhang

ขนาดพื้นที่ 43.0 ตารางเมตร

Napatsorn Amorncheewasillapakul

0982691835

ขาย 4000000.00 บาท

ขายคอนโดติดรถไฟฟ้า MRT Life@Ratchada-HuaiKhang - คอนโด ขาย

เลขที่: 4679
2013-04-03 00:00:00.0
Add to wishlist

Life@Ratchada-HuaiKhang

ขนาดพื้นที่ 41.0 ตารางเมตร

อารยา โตสิริ

0840121207

ขาย 4200000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 4000000.00 บาท
ขายคอนโดมิเนียม อุดมสุขทาวเวอร์ ซอยสุขุมวิท 103 (อุดมสุข 9) ชั้น11 เนื้อที่ 29.98 ตรม. รถไฟฟ้า BTS ผ่านหน้าคอนโด รถประจำทางผ่านหลายสาย ใกล้ตลาด, โรงเรียน, ห้างสรรพสินค้า ราคา 670,000 บาท - คอนโด ขาย
ขาย 670000.00 บาท
1836 ให้เช่าอาคารพาณิชย์ 2 ห้อง ถ. เทพารักษ์. กม 5. จ สมุทรปราการ ขนาด 40 ตร.ว. สนใจติดต่อ มิกซ์ 088-757-0894 Line :@ mixthaihome
เช่า 35000.00 บาท
ขายดาวน์คอนโด ยู ดีไลท์ ทองหล่อ-พัฒนาการ ชั้น9 ห้อง0903 (35ตรม.) - คอนโด ขายดาวน์
ขาย 320000.00 บาท
ขาย คอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน สาทร-นราธิวาส 14 (BANGKOK HORIZON SATHORN) ชั้น 7 พื้นที่ 39 ตรม ขนาด 1 นอน 1 น้ำ
ขาย 3700000.00 บาท
!!ขาย!! คอนโด The log3 ซอยสุขุมวิท 101/1 อุดมสุข 51 28.11 ตร.ม 1 ห้องนอน วิวสระ
ขาย 1400000.00 บาท
เช่า กรีนเลค คอนโด ศรีราชา ห้องสวยแถมเฟอร์ฯ ใกล้แหล่งชุมชน เดินทางสะดวก วิวธรรมชาติ บรรยากาศดีมาก
เช่า 12900.00 บาท
ขาย เดอะ สกาย คอนโด ศรีราชา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ เพียง 500 เมตร จาก โรงเรียนอัสสัมฯ ศรีราชา
ขาย 5500000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด Ideo New พระราม 9 31 ตรม. น่าอยู่ ห้อง DUPLEX ใกล้ APL รามคำแหง 800 เมตร.
เช่า 18000.00 บาท
RC1304.M ให้เช่า Life At Sathorn 10 ใกล้BTSช่องนนทรี ชั้น6 - 64ตรม – 30000 บาท 2นอน
เช่า 30000.00 บาท
clear