ราคา 3400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 100000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ปุณณาสา อริยไตรพร
0859027075
2015-02-05 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 117136
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโด Dwell สุขุมวิท 26

34.1 ตรม. ชั้น 2 วิวสระว่ายน้ำ

โครงการคุณภาพของพฤกษา

แนวคิดคอนโด บรรยากาศเหมือนอยู่บ้าน

จุดเด่นทำเล ใจกลางเมืองมาก ๆ เข้าออกได้หลายช่องทาง

ทั้งทางพระราม 4 , สุขุมวิทตอนต้น เดินทางไปยัง Emporium , K Village,Nihonmachi, Big C, Louts

.ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ระยะเดินถึง 600 ม.

สิ่งอำนวยความสะดวก
1. สระว่ายน้ำ ชั้น 2
2. ห้องออกกำลังกาย
3. ลิฟท์โดยสาร 2 ตัว ต่ออาคาร
4. Lobby
5. ที่จอดรถ
6. ระบบ CCTV/ Access Card

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Dwell สุขุมวิท 26 BTS พร้อมพงษ์ 34.1 ตรม. ใหม่ ขาย 3.5 ล้าน - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 117136
2015-02-05 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 34.0 ตารางเมตร

ปุณณาสา อริยไตรพร

0859027075

ขาย 3400000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 3400000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Maestro 02 - 46000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Sumate Aramkul
เช่า 46000.00 บาท
+++ให้เช่า Lumpini Place Suksawat Rama2 คอนโดใหม่ติดถนน ใกล้บิ๊กซีดาวคะนอง ตกแต่งสวยงาม น่าอยู่ ห้องแบบ fully furnished ขนาด 26.7 ตร.ม. ชั้น15,22,24 7,500-8,000/เดือน พร้อมเข้าอยู่ Call 086-3211183,082-6414199+++