ราคา 3600000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 56.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 64285.71 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ เดอะคริส5 รัชดา17

Napatsorn Amorncheewasillapakul
0982691835
2014-07-14 16:40:28.0
เลขที่ประกาศ: 116159
รายละเอียดเพิ่มเติม
The Kris Ratchada 17 Condominium For Rent Type : 2 Bed / 2 Bathr, Bl.1, Fl. 5, Area 55.61 sq.m. Corner Room Sale : 3.6MB. (All transfer at Land Government 50:50 Room Equipment : Fully Furnished and Electric Appliance with Air Conditioner, LCD TV, Microwave, Refrigerator, Electric Cooker, Hood, Water Heater etc. Facility: Fitness, Swimming Pool, 1 Car Park Location: 500 meter to MRT Suthisarn Station Contact : Noi 098-2691835 Email : nps.property@yahoo.co.th

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย ร้านค้าใต้คอนโด เดอะคริส5 รัชดา17 ทำเลดีไร้คู่แข่งหายากมากแล้วในกรุงเทพ - คอนโด ขาย
เดอะคริส5 รัชดา17

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 6 ประกาศ

ให้เช่าคอนโด เดอะ คริส รัชดา17 The Kris Ratchada17 Studio ห้องสตูดิโอกั้นกระจก

เลขที่: 176636
2015-12-08 15:57:53.0
Add to wishlist

เดอะคริส5 รัชดา17

ขนาดพื้นที่ 28.0 ตารางเมตร

pexx property

0952478789

เช่า 11900.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ เดอะคริส5 รัชดา17 - 80000 บาท ติดต่อคุณ เหน่ง

เลขที่: 118216
2014-08-18 17:38:34.0
Add to wishlist

เดอะคริส5 รัชดา17

ขนาดพื้นที่ 33.0 ตารางเมตร

เหน่ง

0909831944

ขาย 80000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ เดอะคริส5 รัชดา17 - 12000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Napatsorn Amorncheewasillapakul