ราคา 8900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 86.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 110465.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ baan siri sukumvit10 | บ้านสิริ สุขุมวิท10 | บ้านสิริ สุขุมวิท10 คอนโดมิเนียม | บ้าน สิริ สุขุมวิท ซอย 10

อิทธิเชษฐ์ ชัยปกรณ์วงศ์
0855695144
2015-03-23 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 115875
รายละเอียดเพิ่มเติม
http://www.ai-premiumcondo.com/56248-siri-sukhumvit10-f5-2bed-2bath-86sqm.html

ราคาขาย 9,500,000บาท
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น5 พื้นที่ 86 ตร.ม.
ห้องใหม่ พร้อมอยู่ เฟอร์พร้อม

Sell 9,500,000Baht
2Bedroom 2Bathroom
Floor5th , Fully Furnish Size 86Sq.M

สนใจติดต่อ : เจย์ Jay 085-569-5144
http://www.ai-premiumcondo.com

ทำสัญญา 1 ปี ล่วงหน้า 1 เดือน มัดจำ 2 เดือนเข้าอยู่ได้ทันที
1 Year contract , Advance 1 Month , Deposit 2 Month ready to movein

เฟอร์นิเจอร์ครบ
- สระว่ายน้ำ
- ฟิตเนส

รายละเอียดเพิ่มเติมและ วีดีโอพาชมห้อง ด้านใน

สถานที่ข้างเคียง
1. BTS อโศก, BTS นานา
2. MRT สุขุมวิท
3. Terminal21
4. Robinson
5. Exchange Tower

สนใจติดต่อ : เจย์ Jay 085-569-5144
http://www.ai-premiumcondo.com
บ้านสิริสุขุมวิท ซอย 10
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนสุขุมวิท ซอย10
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
2
พื้นที่โครงการ:
809.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
8 (อาคารที่ 1) (อาคารที่ 2) ชั้น
จำนวนห้อง:
118 (อาคารที่ 1) (อาคารที่ 2) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
baan siri sukumvit10 | บ้านสิริ สุขุมวิท10 | บ้านสิริ สุขุมวิท10 คอนโดมิเนียม | บ้าน สิริ สุขุมวิท ซอย 10

รายละเอียดอาคาร 2 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 8

จำนวนห้อง: 118

รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 1 แบบ

แบบ 1 Bedroom-3Bedrooms
54.00 sqm.

แบบ 1 Bedroom-3Bedrooms

54.00
0.00

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 74 ประกาศ

ขายคอนโดบ้านสิริ สุขุมวิท10 ใกล้ BTS - คอนโด ขาย