ราคา 14500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 250.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 58000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 11
โครงการ Tai Ping Towers Condominium Sukhumvit 63

Tor Tor
0846585846
2014-06-26 21:21:17.0
เลขที่ประกาศ: 115084
รายละเอียดเพิ่มเติม
Tai Ping Towers Condominium Sukhumvit 63 For Sale 4 Bedroom / 3 Bathroom Bl. A, Fl.11, Area 250 sq.m. Sale 14.5MB. Tor 084-6585846 Email : agency.589@hotmail.com

วันที่เริ่มโครงการ:
2014-06-19 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Tai Ping Towers Condominium  Sukhumvit 63

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Tai Ping Towers Condominium Sukhumvit 63

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดโครงการ Tai Ping Towers Condominium Sukhumvit 63 - 65000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Cherry Cherry

เลขที่: 230830
2018-04-02 22:55:08.0
Add to wishlist

Tai Ping Towers Condominium Sukhumvit 63

ขนาดพื้นที่ 252.0 ตารางเมตร

Cherry Cherry

0835533636

เช่า 65000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ Tai Ping Towers Condominium Sukhumvit 63 - 70000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Property Owner

เลขที่: 192708
2017-04-24 10:02:21.0
Add to wishlist

Tai Ping Towers Condominium Sukhumvit 63

ขนาดพื้นที่ 252.0 ตารางเมตร

Property Owner

0920616688

เช่า 70000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ Tai Ping Towers Condominium Sukhumvit 63 - 14500000 บาท ติดต่อคุณ Tor Tor