ราคา 3650000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 63.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 57936.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ The Nich Sukumvit 49

Sincere Real Estate Co., Ltd.
0818675455
2014-07-29 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 114938
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด The Nich
บนถนนสุขุมวิท 49 พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกแล้วพื้นที่สีเขียว

จำนวนอาคาร:
0

ขายคอนโด The Nich - คอนโด ขาย
The Nich Sukumvit 49

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโด The Nich - คอนโด ขาย

เลขที่: 114938
2014-07-29 00:00:00.0
Add to wishlist

The Nich Sukumvit 49

ขนาดพื้นที่ 63.0 ตารางเมตร

Sincere Real Estate Co., Ltd.

0818675455

ขาย 3650000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโด The Nich - คอนโด ขาย
ขาย 3650000.00 บาท
9-10 มี.ค.56 พบข้อเสนอพิเศษสุดในงาน BRIDGE @PARTY - คอนโด ขาย
ขาย 3690000.00 บาท
THE ADDRESS 42 CONDOMINIUM : DESIGNED BY URBAN LIVING IN SUKHUMVIT FOR SALE-EKKAMAI BTS - คอนโด ขาย
ขาย 9900000.00 บาท
คอนโดเดอะนิช วงเวียนใหญ่
ขาย 2750000.00 บาท
Studio in NANA BTS with great views rented - คอนโด ขาย
ขาย 2700000.00 บาท
The Sukhothai Residence - Sathorn - คอนโด ขาย
ขาย 34667000.00 บาท
ขาย The Vincente สุขุมวิท49 - คอนโด ขาย
ขาย 11000000.00 บาท
1นอน 36 ตรม. ช 7 - คอนโด ขาย
ขาย 1750000.00 บาท
Luxurious 3 Bedroom Condo - คอนโด ขาย
ขาย 20000000.00 บาท
Affordable 1 bed 1 bath in NANA BTS - คอนโด ขาย