ราคา 7500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 70.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 107142.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Mee Preeda
0859206659
2014-06-21 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 114849
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย Hive สาทร คอนโดมีเนียม ชั้น 8 (ทิศเหนือ) ขนาด 70 ตรม ห้องมุมเป็นส่วนตัว พร้อมอยู่ เจ้าของไม่เคยอยู่ มี 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องรับแขก ครัวบิวท์อินพร้อมเครื่องดูดควัน ส่วนรับประทานอาหาร ห้องเก็บของ ระเบียง 2 ด้าน แอร์ 3 เครื่อง fully furnished ที่จอดรถ 1 คัน ใกล้ BTS สถานีกรุงธนบุรี อยู่ใจกลางกรุงเทพฯ ขาย 7.5 ล้านบาท ติดต่อ 0859206659

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย Hive สาทร คอนโดมีเนียม ชั้น 8 (ทิศเหนือ) ขนาด 70 ตรม ห้องมุม 2 ห้องนอน - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สถานีแยกไฟฉาย - 170000 บาท ติดต่อคุณ pop wong

เลขที่: 240600
2018-07-06 15:48:12.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 47.0 ตารางเมตร

pop wong

0868025609

ขาย 170000.00 บาท

เลขที่: 114849
2014-06-21 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 70.0 ตารางเมตร

Mee Preeda

0859206659

ขาย 7500000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 7500000.00 บาท