ราคา 6500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 185714.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ via botani | เวีย โบทานี | via botani by sansiri | Via Botani สุขุมวิท 49 | เวีย โบทานิ สุขุมวิท 49 | via botani sukhumvit 49 | เวีย โบทานิ บาย แสนสิริ

sirin .
0818824004
2015-03-17 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 114699
รายละเอียดเพิ่มเติม
ให้เช่า/ขาย คอนโด เวีย โบทานี (Via Botani)
สุขุมวิท 49/1 เขตวัฒนา แขวงคลองเตยเหนือ

ห้อง 319 ชั้น 3 วิวสระว่ายน้ำ วิวสวยมาก น่าอยู่ 1 ห้องนอน พื้นที่ 35.36 ตารางเมตร
ตบแต่งเรียบร้อย Built-In ทั้งห้อง ทีวี แอร์ ตู้เย็น ไมโครเวฟ เครื่องซักผ้าครบ
พึ่งตบแต่งเสร็จ ยังไม่เคยอยุ่อาศัย ใหม่มาก ตบแต่งสวย พร้อมอยู่ ย้ายเข้าได้ทันที

ขาย6.5 ล้านรวมทุกอย่าง เช่า 28,000 บาทต่อเดือน

สนใจติดต่อคุณ เอม 081-8824004
Aimsirin5@gmail.com
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนสุขุมวิท ซอย49/1
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
800.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
8 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
138 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด เวีย โบทานิ ใกล้รถไฟฟ้า BTS 1 ห้องนอน 35 ตร.ม. 4.98 ล้านบาท - คอนโด ขาย
via botani | เวีย โบทานี | via botani by sansiri | Via Botani สุขุมวิท 49  | เวีย โบทานิ สุขุมวิท 49 | via botani sukhumvit 49 | เวีย โบทานิ บาย แสนสิริ

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 8

จำนวนห้อง: 138

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 5 แบบ

แบบ 1 Bedroom (S)
35.00 sqm.
แบบ 1 Bedroom (M)
41.00 sqm.
แบบ 1 Bedroom (L)
50.00 sqm.
แบบ 2 Bedrooms
70.00 sqm.
แบบ 3 Bedrooms
126.00 sqm.

แบบ 1 Bedroom (S)