ราคา 3700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 119354.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

วัชราภรณ์ ลักษณะปิยะ
0891458800
2014-07-21 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 114642
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายห้องชุดโครงการ Q. House Sukhumvit 79 ชั้น15 1ห้องนอน 3.7ล้านบาท C5
BTS อ่อนนุช, วิวเมือง, วิวสระ
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 30.54 Sq.m, ชั้น15 แบบห้อง C5
ราคาขาย 3,700,000 บาท 121,152บาท/ตารางเมตร

Sale Q.House Sukhumvit 79 15F 1bedroom 3.7MB C5
3 min. walk to BTS On Nut Station, City view, Pool view
1 Bedroom 1 Bathroom Floor :15 Size 30.54 sq.m.
Selling Price : 3,700,000 baht 121,152 Bath per Sqm.

Contact : Miss Watcharapor
Moblie phone : 089 145 8800
email : watchara-auo@hotmail.com

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายห้องชุดโครงการ Q. House Sukhumvit 79 ชั้น15 1ห้องนอน 3.7ล้านบาท C5 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 114642
2014-07-21 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

วัชราภรณ์ ลักษณะปิยะ

0891458800

ขาย 3700000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 3700000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Q House Condo สุขุมวิท 79 - 6100000 บาท ติดต่อคุณ เหมราช บำรุงพืช
ขาย 6100000.00 บาท
%==% ให้เช่า Serrano พระราม 2 (( 37 ตรม / 8000 ต่อเดือน / ห้องสวยมาก )) ถูกที่สุดในโครงการ
เช่า 8000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด The Kith ติวานนท์ ตรงห้าแยกปากเกร็ด ตรงข้าม รร.สวนกุหลาบนนท์
เช่า 6000.00 บาท
ขายคอนโดรีเจ้นท์โฮม รัชดา19
ขาย 1490000.00 บาท
ให้เช่าด่วน รีเจ้นท์ 10 แจ้งวัฒนะ - ห้องใหม่ พื้นที่กว้าง