ราคา 2800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 47.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 59574.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ

บริษัท เรียลตี้ แมทช์เมคเกอร์ จำกัด
0809392828
2013-08-02 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 1143
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 1นอน ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ ใกล้ BTS ท่าพระ

ขายพร้อมผู้เช่า คอนโดมิเนี่ยม ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ , ชั้น 10, พ.ท.ใช้สอย 47 ตร.ม. ห้องหัวมุม 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, 2 เครื่องปรับอากาศ, 1 ที่จอดรถ มีเฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมอยู่ ห้องนอนมองเห็นวิวรถไฟฟ้า สาธารณูปโภคโครงการ ได้แก่ สระว่ายน้ำ ฟิตเนส ซาว์น่า ที่จอดรถ รปภ 24 ช.ม.

(ID 881561)
ราคาขาย 2,800,000 บาท

สถานที่ใกล้เคียง

1. ใกล้ BTS ท่าพระ เพียง 300 เมตร(ยังไม่เปิดบริการ)
2. ใกล้โรงพยาบาลพญาไท
3. สน.ท่าพระ

ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่
www.realtymatchmaker.co.th/property-page.aspx?propid=881561

สนใจกรุณาติดต่อ Realty MatchMaker
T: 02-245-1468 | M: 080-939-2828, 088-003-5589 | E: sales@realtymatchmaker.co.th
website : www.RealtyMatchMaker.co.th

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย คอนโด 1นอน ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ ใกล้ BTS ท่าพระ - คอนโด ขาย
ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 14 ประกาศ

คอนโดพร้อมอยู่ใกล้เดอะมอลท่าพระ BTS ตลาดพลู - คอนโด ขาย

เลขที่: 1256
2015-02-05 00:00:00.0
Add to wishlist

ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ

ขนาดพื้นที่ 34.0 ตารางเมตร

ภาวิดา แซ่ตัน

0873398088

ขาย 2100000.00 บาท