ราคา 12000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 91.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 131868.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ prime mansion promsri | ไพร์ม แมนชั่น พร้อมศรี

Ying Accom Asia real estate agency
0814221412
2014-06-04 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 111096
รายละเอียดเพิ่มเติม
ACCOM ASIA PROPERTY CODE1510836
Size 91.18 Sqm 2 Bedrooms 2 Bathrooms
Selling Price 12,000,000 Baht
Rent 50,000 Baht

Prime Mansion - Promsri (Prime III) Condominium for sale/rent Sukhumvit Prom Pong bts

Gentle tone decorated. bright living room connect to a compact size balcony, a dining room open through a kitchen room. Beautiful master bedroom. Easy to both Petchburi Road and Sukhumvit Road.

MORE PHOTO &VDO : www.accomasia.co.th. (HOTLINE 081 422 1412)
http://www.accomasia.co.th/index.php/en/propertycode=1510836
Accom Asia Co.,Ltd 02 258 0151, 081 4221412 : kwan@accomasia.co.th
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนสุขุมวิท ซอย49/11
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
0.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
8 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
40 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
prime mansion promsri | ไพร์ม แมนชั่น พร้อมศรี

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 8

จำนวนห้อง: 40

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 6 ประกาศ

2 Bed Prime Mansion Promsri - คอนโด ขาย

เลขที่: 169316
2015-03-22 00:00:00.0
Add to wishlist

prime mansion promsri | ไพร์ม แมนชั่น พร้อมศรี

ขนาดพื้นที่ 128.0 ตารางเมตร

Bangkok Condo Rentals

026931600