ราคา 890000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 36.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 24722.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ชิตพล อมาตยกุล
0863026902
2014-11-04 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 110939
รายละเอียดเพิ่มเติม
ชั้น 7 อยู่ติด 7 eleven lotus express big c หน้าคอนโดมีวินมอไซด์ รถสองเเถว แท๊กซี่ไว้คอยบริการ ห้อง 36 ตรม. ฟรี รายการโต๊ะทานข้าว ตู้เย็น แอร์ตัวใหญ่ ชั้นวางทีวี ชุดโต๊ะทานข้าว เครื่องทำนำอุ่น เตียงนอน 6 ฟุต ตู้เสื้อผ้า โต๊ะเครื่องเเป้ง ชั้นวางทีวี โซฟา ค่าโอน ผู้ซื้อเป็นคนรับผิดเองครับ ติดต่อ 0863026902

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายถูกด่วน คอนโดใกล้รถไฟฟ้าอุดมสุข สุขุมวิท 103 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายถูกด่วน คอนโดใกล้รถไฟฟ้าอุดมสุข สุขุมวิท 103 - คอนโด ขาย

เลขที่: 110939
2014-11-04 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 36.0 ตารางเมตร

ชิตพล อมาตยกุล

0863026902

ขาย 890000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 1450000 บาท ติดต่อคุณ supphachai kosolpisits

เลขที่: 115247
2014-06-27 18:28:29.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

supphachai kosolpisits

0910799356

ขาย 1450000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายถูกด่วน คอนโดใกล้รถไฟฟ้าอุดมสุข สุขุมวิท 103 - คอนโด ขาย
ขาย 890000.00 บาท
34225-213 - คอนโดมิเนียม ถ.สาทร ซ.สวนพลู 8 - คอนโด ขาย
ขาย 3600000.00 บาท
40000078 ขายด่วน !!! คอนโด 40.74 ตร.ม. บูทิค รัชดา 2 ถ.รัชดาภิเษก เพียง 700 ม. ถึง MRT ห้วยขวาง 2.1 ล.