ราคา 130000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 4482.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Kiattisak Yamasamit
0877177888
2014-11-04 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 107230
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายใบจอง Socio เอกมัย ห้อง 29 SQ.M ห้องสุดท้าย
ราคาพิเศษ ยอดจัด 3.1 เหลือ 2.8 ล้าน
ใบจอง 30,000 + 100,000
0877177888

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายใบจอง Socio เอกมัย ห้อง 29 SQ.M ห้องสุดท้าย ราคาพิเศษ ยอดจัด 3.1 เหลือ 2.8 ล้าน - คอนโด ขายดาวน์
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 130000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 5100000 บาท ติดต่อคุณ Ci Ci
ขาย 5100000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ สวิฟท์ คอนโด ซี - 2200000 บาท ติดต่อคุณ pop wong
ขาย 2200000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ เคนซิงตัน สุขุมวิท-เทพารักษ์ - 500000 บาท ติดต่อคุณ pop wong
ขาย 500000.00 บาท
ขาย Modiz Rhyme Ramkhamhaeng ห้อง 1 นอน ห้องเปล่า ห้องดูกว้างขวาง ไม่รู้สึกบีบอัด
ขาย 2810000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ ไอทีเอฟ สีลม พาเลส คอนโดมิเนียม - 18900 ต่อเดือน ติดต่อคุณ DoDeeLiving DoDeeLiving
เช่า 18900.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ MESTYLE CONDO สุขุมวิท-บางนา - 3300000 บาท ติดต่อคุณ Bangna Rental
ขาย 3300000.00 บาท
+ + ให้เช่าคอนโด J CONDO พระราม2 (( 2 ห้องนอน / 45 ตรม / 12500 ต่อเดือน / ห้องมุม )) ติดรพ.นครธน