ราคา 1400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 26.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 53846.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ศิริวัฒน์ ธนะวัติ
0806737576
2014-07-26 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 103840
รายละเอียดเพิ่มเติม
รายละเอียดคอนโด
-ขายคอนโดติด BTS สะพานควาย (เดิน 4 นาทีถึง)
-ติดโรงพยาบาลเปาโล,บิ๊กซี (เดิน 5 นาทีถึง)
-บริเวณนั้นแหล่งขายอาหารเพียบตั้งแต่ปากซอยถึง BTS
-ใกล้สะดวกเดินนิดเดียวที่พัก
-ทำเลทองสังคมปลอดภัยน่าอยู่

รายละเอียดคอนโดห้องขนาด 28 ตร.ม (ชั้น 4)
-มีเฟอร์นิเจอร์แถมให้ครบ อาทิเช่น เตียง,ทีวีพร้อมเคเบิ้ล,แอร์,โต๊ะคอมพร้อมเก้าอี้,โซฟา,ตู้เสื้อผ้าใหญ่,ตู้เก็บของ,ตู้เย็นใหญ่,อ่างล้างจานพร้อมอุปกรณ์ครัวครบ และอื่นๆอีกมากมาย
-ห้องสะอาดและเงียบสงบน่าอยู่
-ในห้องเย็น(ไม่จำเป็นต้องเปิดแอร์)

ขายด่วนมาก 1.3 ล้านพร้อมโอน
หมายุเฉพาะผู้ที่ซื้อเดือนนี้เท่านั้นจะได้ราคานี้ครับ
สนใจติดต่อ 080-6737576
หรือ Line Baydiscovery

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดติด BTSสะพานควาย,ร.พ. เปาโลสะพานควาย - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโดติด BTSสะพานควาย,ร.พ. เปาโลสะพานควาย - คอนโด ขาย

เลขที่: 103840
2014-07-26 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

ศิริวัฒน์ ธนะวัติ

0806737576

ขาย 1400000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดติด BTSสะพานควาย,ร.พ. เปาโลสะพานควาย - คอนโด ขาย
ขาย 1400000.00 บาท
ขาย ศุภาลัย พรีเมียร์ อโศก (Supalai Premier @ Asoke) ชั้น20 ขนาด 60 ตรม. ราคา 6500000 บาท