ราคา 5050000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 42.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 120238.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

วันวิสาข์ ปัญจรงคะ
0816388199
2015-03-23 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 100397
รายละเอียดเพิ่มเติม
CN-46 ขาย คอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ พหล11 ชั้น 6 พท.42 ตรม.ใกล้ BTS.อารีย์เพียง 400 ม. เดินทางสะดวก จากทางถนนวิภาวดี อนุึสาวรีย์ชัย พระราม6
ห้องอยู่ใกล้ลิฟท์ วิวสวย ไม่มีตึกบัง ห้องใหม่ ไม่เคยมีคนอยู่ แต่งครบ ตามในรูป
- 1 ห้องนอนใหญ่ พร้อมเตียง King Size ตู้เสื้อผ้า โต๊ะเครื่องแป้ง
- 1 ห้องนอนเล็ก เตียง 3.5 ฟุต ตู้เสื้อผ้า (สามารถปรับเปลี่ยนเป็นห้องทำงานได้)
- ห้องนั่งเล่น โซฟา โต๊ะกลาง โต๊ะวางทีวี โต๊ะกินข้าว 2 ที่นั่ง
- ห้องครัวแยกส่วนมีประตูกระจกกั้น เตาไฟฟ้า เครื่องดูดกลิ่น ตู้เย็น
- ห้องน้ำ พร้อมเครื่องทำน้ำอุ่น และกระจกกั้นอาบน้ำ
- ติดแอร์ทั้งในห้องนอนใหญ่ ห้องนอนเล็ก ห้องรับแขก พร้อมผ้าม่านทุกห้อง ราคา 5.05 ล้านบาท สนใจติดต่อคุณแอม 081-638-8199

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด Chateau In Town พหล11 ชั้น6 พท. 42 ตรม.พร้อมตกแต่งครบ ใกล้BTS อารีย์ ราคา 5.05 ล้าน - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 100397
2015-03-23 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 42.0 ตารางเมตร

วันวิสาข์ ปัญจรงคะ

0816388199

ขาย 5050000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY