ราคา 1920000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 49.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 39183.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ วิภาวดีวิวล์ คอนโด ซอย 20

น้ำหวาน
0891196492
2015-01-05 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 7720
รายละเอียดเพิ่มเติม
ห้อง 49.2 ตารางเมตร Built in ตู้เสื้อผ้า Furniture ตู้โชว์ ชั้นวางหนังสือ /หิ้งพระ ชั้นวางทีวี ตู้ครัว/ตู้แขว โต๊ะทานอาหาร เตาไฟฟ้า แบบกระจกเรียบ ระบบสัมผัส (ยี่ห้อ sumsung) เครื่องดูดควัน ห้องน้ำตกแต่ง มีเครื่องทำน้ำอุ่น อ่างล้างหน้า 1ห้องนอน 1ห้องนั่นเล่น 1 ห้องน้ำ การเดินทางสะดวก เข้าออกทางลาดพร้าว วิภาวดี และรัชดาได้

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายด่วน วิภาวดีวิว์คอนโด ย่านลาดพร้าว วิภาวดี 1.92 ล้าน - คอนโด ขาย
วิภาวดีวิวล์ คอนโด ซอย 20

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 7720
2015-01-05 00:00:00.0
Add to wishlist

วิภาวดีวิวล์ คอนโด ซอย 20

ขนาดพื้นที่ 49.0 ตารางเมตร

น้ำหวาน

0891196492

ขาย 1920000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 1920000.00 บาท
ว่างให้เช่าCondo XT Phayathai ห้อง 1 นอน ไซส์ 43 ตร.ม. ตกแต่งสวยมาก
เช่า 26000.00 บาท
ขาย คอนโด เดอะคิวบ์ นวมินทร์-รามอินทรา 26.5 ตรม.
ขาย 2130000.00 บาท
ขาย คอนโด ทรี คอนโด สุขุมวิท42 คอนโดมิเนียม 46 ตรม.
ขาย 3850000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดหรู ชีวาทัย เกษตร-นวมินทร์ (Chewathai Kaset-Nawamin) ชั้น 14 24.57 ตร.ม. 1 น 1 น้ำ, ราคา 14,000 บาท/เดือน