ราคา 15900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 77.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 206493.51 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 51
โครงการ สตาร์ วิว พระราม 3

Asset X property
0634924632
2026-04-14 21:14:58.0
เลขที่ประกาศ: 536558
รายละเอียดเพิ่มเติม
รหัสทรัพย์ HL085538
ขาย คอนโดสุดหรู Star view พระราม 3 วิวสวยแม่น้ำเจ้าพระยา 78 ตรม. 2นอน 1 น้ำ ชั้น 51
:: จุดเด่น ::
- ทำเลดี ทางซ้ายติดปั้มน้ำมัน ด้านขวาติด Home Pro หาของกินง่าย ไปไหนก็สะดวก
- ใกล้ ทางด่วนเฉลิมมหานคร สะพานพระราม 9 และสะพานภูมิพล 1 , 2
- เดินทางเข้าเมืองสะดวก จะไปทิศตะวันออก หรือทิศใต้ก็สบาย
- วิวสวย แม่น้ำเจ้าพระยา และ สะพานพระราม 9

:: รายละเอียดห้อง ::
- ขนาด 77.92 ตร.ม.
- 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- ชั้น 51
- อาคาร B
- วิวแม่น้ำเจ้าพระยา

ราคา 15.9 ล้านบาท

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- ฟู้ดแลนด์ พระราม 3
- โฮมโปร พระราม 3
- เทอร์มินอล 21 พระราม 3
- เซ็นทรัล พระราม 3

contact / สนใจติดต่อ
TEL : 094-782-4286
Line ID : @‌homeok ​
https://lin.ee/FsNRyhx
( กด Link เเล้วทัก Line ได้เลยค่ะ)

Admin
Tel.063-492-4632
Line ID : @‌assetx.p
Email : Adm.assetx@gmail.com

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
สตาร์ วิว พระราม 3

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: สตาร์ วิว พระราม 3

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 7 ประกาศ