ราคา 2950000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 28.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 105357.14 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 11
โครงการ ชีวาทัย เกษตร-นวมินทร์

EstateCornerAgency
021039999
2026-01-14 12:36:03.0
เลขที่ประกาศ: 531839
รายละเอียดเพิ่มเติม

ขาย ขาย คอนโดมิเนียม ชีวาทัย เกษตร-นวมินทร์ ห้องเป็นสัดส่วน พร้อมเฟอร์นิเจอร์ สิ่งอำนวยความสะดวก ติดถ.ประเสริฐมนูกิจ ใกล้ม.เกษตรศาสตร์ บางเขน แขวงเสนานิคม เขตจตุจักร กรุงเทพฯ ติดต่อสอบถามได้ค่ะ

รายละเอียด (Description)
- ขนาด 28.5 ตร.ม.
- อยู่ชั้นที่ 11
- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- เครื่องปรับอากาศ 2 เครื่อง
- เครื่องซักผ้า เตาไฟฟ้า ไมโครเวฟ ทีวี55นิ้ว ระบบจอ Home solution

การเดินทาง
- ติดถนนประเสริฐมนูกิจ
- ถนนเสนานิคม 1.3 กิโลเมตร
- BTS เสนานิคม 1.9 กิโลเมตร
- ถนนลาดปลาเค้า 2 กิโลเมตร
- ถนนพหลโยธิน 2 กิโลเมตร

สถานที่ใกล้เคียง
- กรมยุทธโยธาทหารบก 1.2 กิโลเมตร
- โรงเรียนกองทัพบกอุปถัมภ์เพชราวุธวิทยา ในพระอุปถัมภ์ฯ 1.9 กิโลเมตร
- โรงพยาบาลเปาโล เกษตร 1.9 กิโลเมตร
- มหาวิทยาลัยศรีปทุม 2.3 กิโลเมตร
- เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน 2.9 กิโลเมตร
- มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน 3.5 กิโลเมตร
- นวมินทร์ ซิตี้ อเวนิว 4 กิโลเมตร
- โรงพยาบาลวิภาวดี 4.2 กิโลเมตร
- เดอะแจส รามอินทรา 4.9 กิโลเมตร
- บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รามอินทรา 5.9 กิโลเมตร
- วัดพระศรีมหาธาตุวรมหาวิหาร 6 กิโลเมตร
- โลตัส หลักสี่ 6.6 กิโลเมตร
- โรงพยาบาลจุฬาภรณ์ 6.6 กิโลเมตร
- วิทยาลัยแพทยศาสตร์ศรีสวางควัฒน 6.9 กิโลเมตร
- เซ็นทรัล รามอินทรา 7 กิโลเมตร
- มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์ 7.6 กิโลเมตร
- เดอะมอลล์ไลฟ์สโตร์ งามวงศ์วาน 8.2 กิโลเมตร
- ตลาดนัดเลียบด่วน รามอินทรา 8.6 กิโลเมตร

Google maps : https://maps.app.goo.gl/FCdNnsZ2CF6JuKro9

*** ราคาขาย 2,950,000 บาท ***
(ค่าส่วนกลาง 16,000 บาทต่อปี)