ราคา 2790000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 25.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 111600.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 12
โครงการ Lumpini Selected สุทธิสาร-สะพานควาย

Asset X property
0634924632
2025-08-02 00:53:36.0
เลขที่ประกาศ: 527411
รายละเอียดเพิ่มเติม
รหัสทรัพย์ : HL083440
ขาย คอนโด Lumpini Selected สุทธิสาร–สะพานควาย ใกล้ BTS สะพานควาย 25 ตรม ชั้น 12A

:: จุดเด่น ::
- ใกล้ รถไฟฟ้า BTS สถานี สะพานควาย
- ตกแต่งครบ Fully Furnished เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่
- ทำเลดีเยี่ยม สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน คอนโดพร้อมอยู่ ทำเลดี ราคาน่าลงทุน
- เดินทางสะดวก เชื่อมต่อ ถนนวิภาวดี และถนนพหลโยธิน
- มี 7-11 อินทามระ หน้าโครงการ

:: รายละเอียดห้อง ::
- 25.08 ตรม
- 1 นอน 1 น้ำ
- ชั้น 12A (ห้องมุม)
- ทิศเหนือ
- วิวเมือง
- ที่จอดรถ 1 คัน
- แอร์, ทีวี, ตู้เย็น, ไมโครเวฟ, เครื่องทำน้ำอุ่น, เครื่องซักผ้า

ราคา 2,790,000 บาท

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ ลุมพินี ซีเล็คเต็ด สุทธิสาร-สะพานควาย Lumpini Selected Sutthisan-Saphankwai
- บริษัท แอล.พี.เอ็น. ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด มหาชน / LPN
- คอนโด High Rise 28 ชั้น 1 อาคาร 389 ยูนิต
- ปีที่สร้างเสร็จ 2562
- สระว่ายน้ำ ชั้น 22
- ฟิตเนส ชั้น 22
- Co-Living Area
- Co-Working Zone
- Infinity Garden
- ที่จอดรถประมาณ 157 คัน (ไม่รวมจอดซ้อนคัน)
- ค่าส่วนกลาง 60 บาท/ตร.ม.
- ระบบ CCTV / Access Card
- ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- La Villa อารีย์ : 1.7 กม.
- JJ Mall : 2 กม.
- MaxValu (รัชดา 17) : 2.5 กม.
- บุญถาวร รัชดา : 2.6 กม.
- The Season Mall : 3 กม.
- Central Plaza ลาดพร้าว : 3.8 กม.

ติดต่อ
คุณ ป๊อบ
Tel 098-547-1951
Line ID pop1971

Admin
Tel 063-492-4632
Line ID @assetx.p
Email Adm.assetx@gmail.com
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้