ราคา 7000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 126.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 55555.56 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 3 เจริญกรุง

ZThaiHome
0948978878
2025-03-01 15:55:46.0
เลขที่ประกาศ: 522958
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ศุภาลัย​ คาซา​ ริวา​ พระราม​ 3​
ฟร้อนเต้ 2 ชั้น 5 ขนาด 126 ตรม.

2 ห้องนอน​
2 ห้อง​น้ำ
1 ห้อง​นั่งเล่น​
1 ห้องครัว​
1 ห้อง​เก็บของ​
3 ระเบียง​
2 ที่จอดรถ​

เฟอร์นิ​เจอร์ครบ​

ขาย 7,000,000 บาท
ค่าโอน 50/50

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 126 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- อาคาร2
- ชั้นที่ 5 จากทั้งหมด 33 ชั้น
วิว แม่น้ำ

::สถานที่ใกล้เคียง::
BRT RAMA​ 3
เทอมินอล 21
ทางด่วน พระราม​ 3
โลตัส​ พระราม​ 3​

พิกัด: https://maps.google.com/maps?q=13.696000999999999,100.494001

ราคา: 7,000,000 บาท

#Zthaihome
#รับฝากขายเช่าอสังหาฯไทย
#รับฝากขายเช่าบ้านคอนโดมือสอง

Contact
Tel 0948978878
Line id ; @788giris
WhatsApp+66948978878

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ลุมพินี เพลส พระราม 3 เจริญกรุง

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ลุมพินี เพลส พระราม 3 เจริญกรุง

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 6 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย คอนโด ศุภาลัย​ คาซา​ ริวา​ พระราม​ 3​ ชั้น 5 ขนาด 126 ตรม. ขาย 7,000,000 บาท