ราคา 5153800.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 33.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 156175.76 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 14
โครงการ โนเบิล รีโว สีลม

ZThaiHome
0948978878
2025-01-08 18:23:32.0
เลขที่ประกาศ: 515429
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด โนเบิล รีโว สีลม
ชั้น 14 ขนาด.33.79 ตรม.

1 ห้องนอน​
1 ห้อง​น้ำ
1 ห้อง​นั่งเล่น​
1​ ที่จอดรถ​

**ห้องตำแหน่งดีที่สุด**
ตกแต่งสวย เต็มพื้นที่ เก็บของได้เยอะ

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 33.79 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 14 จากทั้งหมด 32 ชั้น

โควต้า​ต่างชาติ​

พิกัด: https://maps.google.com/maps?q=13.73,100.525001

ราคา: 5,153,800 บาท

#Zthaihome
#รับฝากขายเช่าอสังหาฯไทย
#รับฝากขายเช่าบ้านคอนโดมือสอง

Contact
Tel 0948978878
Line id ; @788giris
WhatsApp+66948978878

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
โนเบิล รีโว สีลม

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: โนเบิล รีโว สีลม

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ

ขาย คอนโด โนเบิล รีโว สีลม ชั้น 14 ขนาด 33.79 ตรม. ขาย 5,153,800 บาท

เลขที่: 515429
2025-01-08 18:23:32.0
Add to wishlist

โนเบิล รีโว สีลม

ขนาดพื้นที่ 33.0 ตารางเมตร

ZThaiHome

0948978878

ขาย 5153800.00 บาท