ราคา 8800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 54.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 162962.96 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ ทากะเฮ้าส์ สุขุมวิท 47

fastflowproperty
0929994357
2024-08-07 16:23:44.0
เลขที่ประกาศ: 493838
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย ห้องมุม ชั้น 7 อาคารA วิวไม่บล็อก ฝั่งสระว่ายน้ำ คอนโด ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย Taka Haus ตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2
น้ำ

สนใจติดต่อ รันญรัตน์ Fast Flow Property 082-9464551 , 098-9146242
เบอร์ Line : 0829464551

Listing no : 67148
Room Detail:
- ขายห้องชุด โครงการ ทากะ เฮ้าส์
- ห้องอยู่อาคาร A ชั้น 7 เป็นห้องมุม
- วิวสระว่ายน้ำ
- พื้นที่ใช้สอย 54.50 ตารางเมตร
- ระเบียงหันทิศเหนือ แทบจะไม่โดนแดดตลอดทั้งวัน
- 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ 1 ห้องน้ำเล่น 1 ห้องครัว
- พื้นที่ครัวแยกเป็นสัดส่วน
- สิทธิ์จอดรถ 1 คัน
- บิวท์อินเฟอร์นิเจอร์อย่างดีทั้งห้อง
- ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าและเครื่องปรับอากาศ 3 เครื่อง
- ห้องสภาพดี สวย พร้อมอยู่

Project and Facilities:
- โครงการ สิริ ทีเค วัน จำกัด
- มีสระว่ายน้ำ / ฟิตเนส
- ค่าส่วนกลาง 50,358 บาทต่อปี
- CCTV และ รปภ. 24 ชั่วโมง

สถานที่ใกล้เคียง:
- BTS เอกมัย
- สนามบินสุวรรณภูมิ
- ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ เอกมัย
- บิ๊กซี ซุปเปอร์มาเก็ต เอกมัย เอ็มควอเทียร์ ศูนย์การค้า ดิ เอ็มโพเลี่ยม โลตัส สุขุมวิท 50 แม็คโค อ่อนนุช
- มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ สถาบันรัชภาคย์ มหาวิทยาลัยเกษมบันฑิต
- มหาวิทยาลัยรามคำแหง สถาบันเทคโนโลยี ไทย-ญี่ปุ่น
- ร.พ คามิลเลียน ร.พ สุขุมวิท ร.พ คลองตัน ร.พ สมิติเวช สุขุมวิท
- เซ็นทรัลลาดพร้าว, โลตัสลาดพร้าว, บิ๊กซีลาดพร้าว

ตำแหน่งที่ตั้ง https://maps.app.goo.gl/s2xQywtnP9qaUSHF6

ราคา 8,800,000 บาท
บริการช่วยเหลือจัดหาสินเชื่อธนาคารฟรี!
ไม่มีเครดิต สามารถกู้ได้ กับ Juzmatch บริการกู้ซื้อบ้าน สำหรับลูกค้าที่ประกอบกิจการส่วนตัว