ราคา 2600000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 52.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 50000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 12
โครงการ คอนโดลุมพินี เพลส-ยูดี โพศรี

www.udonproperty.com
0868613888
2024-08-03 15:17:28.0
เลขที่ประกาศ: 493412
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด คอนโดลุมพินี เพลส-ยูดี โพศรี 52.65 ตรม สะดวกในการเดินทาง

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 52.65 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- อาคาร C2
- ชั้นที่ 12 จากทั้งหมด 14 ชั้น

ห้องชุดนี้อยู่ในอาคาร C2 ชั้น 12 เป็นห้องเลขที่ 688/402, 688/403 ขนาด 26 ตร.ม. มาเชื่อมต่อกัน - ภายในมี 2 ห้องนอน พร้อมตู้เสื้อผ้าบิวอิน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องพักผ่อน 1 บริเวณเตรียมอาหาร พร้อมซิงค์ครัวบิวอิน 1 บริเวณรับประทานอาหาร 1 บริเวณซักล้าง มีระเบียงชมวิว อาคาร C2 เป็นอาคารหลังสุดท้ายของโครงการและห้องชุดนี้อยู่ริมสุดของชั้น จึงสามารถมองเห็นวิวทิวทัศน์ของเมืองอุดรได้โดยรอบ และกว้างไกล เงียบ สงบ เป็นส่วนตัว สะดวกสบาย น่าพักอยู่อาศัย

คอนโดในโครงการลุมพินี เพลส ยูดี-โพศรี ตั้งอยู่บนถนนโพศรี ตรงข้ามศูนย์การค้ายูดีทาวน์ แหล่งช็อปปิ้งขนาดใหญ่แห่งใหม่ ใกล้สถานีขนส่ง (600 ม.), เซ็นทรัลพลาซ่า อุดรธานี (1 ก.ม.), มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี (1.5ก.ม.), โรงพยาบาลเอกอุดร (50 ม.), ศาลเจ้าปู่-ย่า (600 ม.) ห่างจากสนามบินนานาชาติอุดรธานี 4 ก.ม.

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=17.39713,102.804753

ราคา: 2,600,000 บาท

สนใจติดต่อ: www.udonproperty.com 0868613888
Line: @udonproperty.com

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0