ราคา 3293800.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 96876.47 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 21
โครงการ ยู ดีไลท์ เรสซิเด้นซ์ ริเวอร์ฟร้อนท์ พระราม 3

Ranie Estate
0634128966
2024-07-30 18:45:58.0
เลขที่ประกาศ: 492877
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ยู ดีไลท์ เรสซิเด้นซ์ ริเวอร์ฟร้อนท์ พระราม 3 ชั้น21
***ราคา 3, 293,800บาท***

บรรยากาศรีสอร์ท ขนาด 34 ตรม.
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 21 วิวแม่น้ำ ไม่ร้อน ลมเข้าตลอดทั้งวัน

สิ่งอำนวยความสะดวก:

- สระว่ายน้ำริมแม่น้ำ

- สวนส่วนกลางพร้อมพื้นที่นั่งเล่นริมแม่น้ำเจ้าพระยา

- ฟิตเนส

- ห้องสมุด, Wi-Fi Internet.

- รปภ., กล้องวงจรปิดโครงการ

-7-11 ใต้อาคาร

-ร้านอาหารและร้านกาแฟใต้อาคาร

สถานที่ใกล้เคียง:

-BRT สถานีวัดปริวาส

-วัดปริวาส

-Int' พระราม 3

-ธนาคารกรุงศรีสำนักงานใหญ่

-โรงเรียนนานาชาติคิงส์ คอลเลจ

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 34 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 21 จากทั้งหมด 30 ชั้น

พิกัด: https://maps.google.com/maps?q=13.697000999999998,100.544001

ราคา: 3,293,800 บาท

#ranieestate
#รับฝากขายเช่าอสังหาฯไทย
#รับฝากขายเช่าบ้านคอนโดมือสอง

☎️ 0634129966
Line ID @syr6852q
WhatsApp+66634128966

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ยู ดีไลท์ เรสซิเด้นซ์ ริเวอร์ฟร้อนท์ พระราม 3

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ยู ดีไลท์ เรสซิเด้นซ์ ริเวอร์ฟร้อนท์ พระราม 3

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง: