ราคา 13000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 61.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 213114.75 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 12
โครงการ เดอะ แบงค็อก สาทร

PROMPT Real Estate
0819240592
2024-07-03 23:35:31.0
เลขที่ประกาศ: 489485
รายละเอียดเพิ่มเติม
ST12352 - The Bangkok Sathorn
BTS Surasak /
St.LouisCollege /
BTS SaphanTaksin

- พื้นที่ 61.28 ตรม.
- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 12

ราคา: 13,000,000 บาท (ค่าโอน 50/50)
-----------------------------------
PROMPT Real Estate :
> Tel & Whatsaap : 0819240592
> Facebook Page
https://www.facebook.com/profile.php?id=61557876435703
> Line ID : @promptrealestate
*** For Clients : https://page.line.me/672xqsth
*** For Agent : https://lin.ee/SFr8zgw
-------------------------------

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เดอะ แบงค็อก สาทร

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เดอะ แบงค็อก สาทร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 8 ประกาศ

CB62 ให้เช่าคอนโดลักชัวรี่ The Bangkok Sathorn ห้องตกแต่งสวย Built-in interior

เลขที่: 511714
2024-12-03 15:26:49.0
Add to wishlist

เดอะ แบงค็อก สาทร

ขนาดพื้นที่ 64.0 ตารางเมตร

Phakkhawarin Chirawannawat

0817169241

เช่า 45000.00 บาท

CB62 ขายคอนโดลักชัวรี่ The Bangkok Sathorn ขายราคาต่ำกว่าโครงการ

เลขที่: 504427
2024-10-15 13:52:07.0
Add to wishlist

เดอะ แบงค็อก สาทร