ราคา 5200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 63.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 82539.68 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 34
โครงการ Supalai PRIMA RIVA พระราม 3 (ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส)

Vicky Puniramai
0810600433
2024-06-04 17:23:04.0
เลขที่ประกาศ: 485750
รายละเอียดเพิ่มเติม
? กรุณานัดดูห้องอย่างน้อย
1 วัน
? ราคาคุยได้
? สนใจ DM หรือแนะนำให้
โทรเข้ามาเพื่อความรวด
เร็ว 08-6442-6440
? ยินดี Co-working ทุก
เคส ยกหูมาได้เลย
? LINE @icondo

ID-15774

ขาย!!
คอนโด ศุภาลัย พรีมา ริวา
พระราม3 Supalai
Prima Riva

ขนาด 63 ตรม. ทิศ
เหนือ ชั้น 34 วิวโค้งน้ำ
บางกระเจ้าที่สวยที่สุด
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
1ห้องครัว พร้อม
เฟอร์นิเจอร์ Built in
และลอยตัว

ราคาขาย
5,200,000.- บาท

สิ่งอำนวยความสะดวก
ภายในห้อง
✅เฟอร์นิเจอร์ built in
(เตียง ตู้เสื้อผ้า ตู้เก็บของ
โต๊ะ)
✅Wallpaper ทั้งห้อง ยก
เว้นครัว
✅Sony Smart TV 55"
✅โต๊ะวางทีวี SB
✅Sofa bed
✅ชุดโต๊ะทานข้าว index
✅แอร์ 2 เครื่อง
✅เตียงbuilt in 6ฟุต +ที่

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Supalai PRIMA RIVA พระราม 3 (ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Supalai PRIMA RIVA พระราม 3 (ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส)

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร