ราคา 6600000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 133.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 49624.06 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ THE SEA CONDOMINIUM2

Vicky Puniramai
0810600433
2024-05-13 13:06:14.0
เลขที่ประกาศ: 483328
รายละเอียดเพิ่มเติม
พร้อมนัดชม
ติดต่อ คุณวิกกี้
มือถือ 081-060-0433
ไลน์ @icondo
อีเมล์
info@bangkokhomecondo.com

ID-14103
The Seaside
Condominium Hua Hin
**คอนโดติดชายหาดทะเล
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
พื้นที่ขนาด 133.07 ตร.ม
ชั้น 4 อาคาร 5

เหมาะกับซื้อไว้พักผ่อน
เครื่องใช้ไฟฟ้า แอร์ 3
ตัว, เครื่องทำน้ำอุ่น 3

-ระบบรักษาความปลอดภัย
24 ชั่วโมง

สถานที่ใกล้เคียง
แม็คโคร 4.3 กม. (ขับรถ
6 นาที)
โรงพยาบาลหัวหิน 2.7
กม. (ขับรถ 4 นาที)
วังไกลกังวล 2.7 กม.
(ขับรถ 4 นาที)
ท่าอากาศยานหัวหิน​ 5.3
กม. (ขับรถ 8 นาที)
เดอะ เวเนเซีย 7.5 กม.
(ขับรถ 9 นาที)
ตลาดนัดสะพานปลาหัวหิน
5.5 กม. (ขับรถ 10
นาที)
หาดหัวหิน 6 กม. (ขับรถ
13 นาที)
มาร์เก็ตวิลเลจ หัวหิน 8.1
กม. (ขับรถ 16 นาที)
บลูพอร์ต หัวหิน 8.5 กม.