ราคา 1700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 25.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 68000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ The Cube Station Ramintra 109

Asset X property
0634924632
2024-04-30 14:01:31.0
เลขที่ประกาศ: 481995
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด พร้อมผู้เช่า The Cube Station Ramintra 109 (เดอะ คิวบ์ สเตชั่น รามอินทรา 109) 1 นอน 25 ตร.ม.​ ชั้น 7
ใกล้ BTS บางชัน

:: จุดเด่น ::
- ขายพร้อมผู้เช่า 5.xx% ไม่ต้องเสียเวลาตกแต่ง+หาคนเช่า
- ใกล้รถไฟฟ้า BTS สายสีชมพู บางชัน 640 เมตร
- ใกล้ 7-Eleven ,Lotus's และร้านค้า
- ใกล้ ทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์ และถนนกาญจนาภิเษก วงแหวนรอบนอกฯ
- เข้า-ออก ได้หลายเส้นทาง ถนนปัญญาอินทรา ถนนคู้บอน
- ใกล้แหล่งช้อปปิ้ง ตลาดมีนบุรี แม็คโคร รามอินทรา และโรงพยาบาลนพรัตนราชธานี

:: รายละเอียดห้อง ::
- 25.5 ตรม
- 1 นอน 1 น้ำ
- ชั้น 7
- ตึก B
- ระเบียงหันทิศเหนือ

:: พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ::
- พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า แอร์ Inverter
- เครื่องทำน้ำอุ่น
- ทีวี LED
- เครื่องซักผ้าฝาหน้า Samsung Inverter
- ประตู Samsung Digital smart doorlock (Keyless)
- ไมโครเวฟ

**ขาย 1.7 ล้าน**

:: รายละเอียดโครงการ ::
- เดอะคิวบ์ สเตชั่น รามอินทรา 109 The Cube Station Ramintra 109
- บริษัท คิวบ์ เรียล พร๊อพเพอร์ตี้ จำกัด
- คอนโด Low-Rise 8 ชั้น 2 อาคาร A : 176 ยูนิต , B : 230 ยูนิต สูง 8 ชั้น
- ปีที่สร้างเสร็จ 2561
- สระว่ายน้ำระบบเกลือ
- ฟิตเนส
- ห้องซาวน่า แยกชาย-หญิง
- ห้องสมุด
- ที่จอดรถ 150 คัน ไม่ Fix ช่องจอด
- ค่าส่วนกลาง 36 บาท/ตร.ม.
- ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ สุวินทวงศ์ : 2.9 กม
- แฟชั่นไอส์แลนด์ : 3.1 กม
- เมกาโฮม มีนบุรี : 4.5 กม
- โลตัส สุขาภิบาล 1 : 6.6 กม

สนใจติดต่อ
Tel. 096-879 3245
LINE ID: Doze
Email: Jumpolphat.c@gmail.com