ราคา 1490000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 23.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 64782.61 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ คอนโดมี อ่อนนุช - พระราม 9

Yoknew Property
0973257019
2024-04-24 17:29:10.0
เลขที่ประกาศ: 481473
รายละเอียดเพิ่มเติม
Condo Me Onnut-Rama 9

1,490,000฿

― คอนโดใหม่ราคาล้านต้น พร้อมอยู่ ฟังก์ชันดี เฟอร์นิเจอร์ครบ ในราคาที่คุ้มค่ากว่าเช่าอยู่
― ห้อง package เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้า ฟรีค่าโอน ฟรีติดตั้งมิเตอร์ไฟฟ้า เหลือแค่3ยูนิต สุดท้ายในโครงการ

#Location
️ Seacon Square, Paradise Park
ใกล้ รถไฟฟ้า
ม.พระจอมเกล้าลาดกระบัง
รพ.พระราม 9, รพ.สินแพทย์ ศรีนครินทร์
#Detail
― 1 BED | 1 BATH
― Size 23.45 SQ.M | 1X Floor
― FULLY FURNITURE
― MRT Phra Ram 9

“ยกนิ้ว” เรา “ใส่ใจ” พร้อมดูแลบริการหลังการ เช่า/ขาย อย่างครบวงจรที่สุด

✅ลูกค้าสามารถนัดชมโครงการได้ตลอดเวลานะคะ⌚

-------------------------------------
Call 02-0282635 / O 93 - 941- 5641
LINE@ : @yoknew ( https://lin.ee/pIcn5DJ )
Facebook: Yoknew Property
Instagram : www.instagram.com/yoknew_property
Tiktok : https://www.tiktok.com/@yoknew_property
-------------------------------------
#yoknew #yoknewproperty #yoknew_property
#คอนโด #condo #คอนโดมิเนียม #condominium #คอนโดให้เช่า #เช่าคอนโด #ให้เช่าคอนโด #rent #condoforrent #ซื้อคอนโด #ขายคอน
โด #condoforsale #คอนโดกรุงเทพ #condoforsalebangkok #คอนโดราคาถูก #คอนโดราคาดี #อสังหาริมทรัพย์ #อสังหาฯ #bts #คอนโด
ใกล้bts #คอนโดติดbts #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #mrt #คอนโดใกล้mrt #คอนโดสุขุมวิท #สุขุมวิท #คอนโดพญาไท #พญาไท #คอนโดสาธร #สาธร
#คอนโดรัชดา #รัชดา #มาแรง #เทรนด์วันนี้ #CondoMeOnnutRama9
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง: