ราคา 5700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 39.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 146153.85 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 16
โครงการ นารา ไนน์ บาย อีสเทอร์น สตาร์

TV Agent
0615949887
2024-02-29 11:41:58.0
เลขที่ประกาศ: 475292
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด นารา ไนน์ บาย อีสเทอร์น สตาร์ 39 ตรม. ชั้น 16 ห้องเปล่า วิวสวย CC

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 39 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 16 จากทั้งหมด 40 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ตะวันตกเฉียงเหนือ
- วิว เมือง

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
- เครื่องปรับอากาศ
- เตาปรุงอาหาร
- เครื่องดูดควัน

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: นารา ไนน์ บาย อีสเทอร์น สตาร์ / Nara 9 by Eastern Star

- ชื่อโครงการ: นาราไนน์ / NARA 9
- เจ้าของโครงการ : Eastern Star
- เนื้อที่ทั้งหมด : 3 ไร่ 0.90 ตร.ว.
- จำนวนห้อง: 361 ยูนิต
- ที่จอดรถทั้งหมด : 277 คัน
- ที่ตั้ง: ถนนนราธิวาสราชนครินทร์ แขวงทุ่งมหาเมฆ เขตสาทร กรุงเทพฯ

- BRT อาคารสงเคราะห์
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.717888,100.532691

ราคา: 5,700,000 บาท

- ค่าธรรมเนียมการโอน 2% คนละครึ่ง
- ภาษีทั้งหมดเจ้าของรับผิดชอบ

สนใจติดต่อ: TV Agent 0615949887
Line: @vin789
ต้องมี @ นำหน้า
( งดนายหน้า )

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0