ราคา 573200.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 64.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 8956.25 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 17
โครงการ มือหนึ่ง : ขาย คอนโดมิเนียม โฟล บาย แสนสิริ ขนาด 24.75 ตร.ม.​ คลองสาน​ พร้อมอยู่​ โปรเพียบ​ ราคาพิเศษ

Kanyanat Khumsapthong
0836498792
2024-02-21 04:32:23.0
เลขที่ประกาศ: 474135
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ คอนโด โฟล บาย แสนสิริ ขนาด 64 ตรม. ชั้น 17 วิวแม่น้ำ ห้องพิเศษสุด Rare Item ห้องมุม 2 นอน 2 น้ำ แต่งครบ ทิศเหนือ
วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ทำเลดี 350 ม. ถึงรถไฟฟ้าสถานีคลองสาน และเพียง 3 นาที ถึง ICONSIAM อัตราผลตอบแทน 5-6%

ที่ตั้ง FLO By Sansiri ถนนสมเด็จเจ้าพระยา แขวงคลองสาน เขตคลองสาน กทม. 10600

รายละเอียด
- ขนาด 64 ตรม. ชั้น 17 สูง 22 ชั้น ห้องมุม ทิศเหนือ วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ห้องพิเศษสุด Rare Item
- 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ โซนเตรียมอาหาร ห้องครัว แต่งครบ
- โครงการแรกในรูปแบบวิวโค้งแม่น้ำ ที่มีความ Exclusive
- ใช้ชีวิตให้เต็มที่ พบวิถีชีวิตในแบบ Work Life Flow ของคนรุ่นใหม่
- คอนโดฝั่งธนบุรี คลองสาน เพียง 350 เมตร จากรถไฟฟ้าสถานีคลองสาน
- เชื่อมต่อรถไฟฟาสายสีเขียว และเชื่อมต่อรถไฟฟ้าสายสีม่วงในอนาคต
- เหมาะทั้งอยู่อาศัย, ลงทุนรับส่วนต่างกำไร หรือปล่อยเช่า
- อัตราผลตอบแทน 5-6%
- สร้างเสร็จปี 2569

สิ่งอำนวยความสะดวก
- Double Rooftop Facilities, Lobby รับวิวโค้งแม่น้ำและวิวเมือง
- Riverview Deck ดื่มด่ำกับบรรยากาศเฉลิมฉลองและ Firework ได้ทุกเทศกาล
- Sky Bar ทั้งแบบ Indoor และ Outdoor บรรยากาศเดียวกับ Rooftop ของโรงแรมชั้นนำ
- Creative Art พื้นที่จุดความครีเอทีฟ ด้วยฟังก์ชันการใช้งานที่หลากหลาย
- Gym อุปกรณ์ฟิตเนสครบครัน และ สระว่ายน้ำ
- Garden Bloc สวนภายในโครงการ
- ที่จอดรถ 197 คัน คิดเป็น 38% (508 ยูนิต)
- ลิฟต์โดยสาร 3 ตัว, ลิฟต์บริการ 1 ตัว

ทำเลดีมาก