ราคา 2230000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 32.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 69687.50 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ PARC EXO เกษตร-นวมินทร์

อ้น (Aon)
0957623916
2023-12-26 13:19:44.0
เลขที่ประกาศ: 467982
รายละเอียดเพิ่มเติม
"ขาย คอนโด PARC EXO เกษตร-นวมินทร์ 32.78 ตรม. ใกล้อชอคโกแลต วิลล์

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 32.78 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร A
- ชั้นที่ 7 จากทั้งหมด 8 ชั้น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: PARC EXO เกษตร-นวมินทร์ / PARC EXO Kaset-Nawamintra

️ Fashion Island

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.809388,100.652701

ราคา: 2,230,000 บาท

สนใจติดต่อ: อ้น (Aon) 0957623916
Line: assetbynice

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
PARC EXO เกษตร-นวมินทร์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: PARC EXO เกษตร-นวมินทร์

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 11 ประกาศ

ขาย คอนโด ห้องมุมPARC EXO เกษตร-นวมินทร์ 33 ตรม. ฟิตเนต สระว่ายน้ำ เซเว่น ติดถนนใหญ่ พร้อมเฟอร์

เลขที่: 500415
2024-09-19 23:27:13.0
Add to wishlist

PARC EXO เกษตร-นวมินทร์

ขนาดพื้นที่ 33.0 ตารางเมตร

ตาล​ขาย​ที่ดิน​

0816318838

ขาย 1590000.00 บาท

ขาย คอนโด PARC EXO เกษตร-นวมินทร์ 32.78 ตรม.