ราคา 8500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 86.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 98837.21 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ อิสสระ@42 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม

PATTY WPA
0882974424
2023-10-11 22:22:46.0
เลขที่ประกาศ: 459954
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน พร้อมผู้เช่า 8.5ลบ อิสสระ@42 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม 86 ตรม.โครงการดี เดินทางสะดวก ใกล้เอกมัย สุขุมวิทและ BTS ทางด่วน

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 86 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 8 จากทั้งหมด 8 ชั้น

::รายละเอียดโครงการ::
- ชื่อโครงการ: อิสสระ@42 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม

SALE with tenant Fully furnished 2 bedrooms 86 sqm. at Issara@42 condo Sukhumvit 42 near BTS Ekkamai

• Ready to move in
• unit size 86 sq m.
• 2 bedroom 2 bathroom 1 livingroom 1 kitchen
• 8th floor unblocked view
• fully-furnished and minimal design decoration
• 2 car parks
• near BTS Ekkamai, Gateway Department Store, Major Cineplex Sukhumvit

SALE 8.5MB

Call/Line =PATTY WPA= 088-2974424 for viewing the room or inbox
https://www.facebook.com/wpamanagement/
บริการเหนือบริการ เพื่อความมั่งคั่งและความเป็นอยู่ที่อบอุ่นจากเรา..WPA Wealth Property Asset...
Impressive services for wealth and warm living...WPA Wealth Property Asset...

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.716082,100.585099

ราคา: 8,500,000 บาท

สนใจติดต่อ: PATTY WPA 0882974424
Line:

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
อิสสระ@42 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม