ราคา 3700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 42.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 88095.24 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 10
โครงการ บ้าน สาทร เจ้าพระยา คอนโดมิเนียม

Jcotproperty
0630964452
2023-09-07 00:14:15.0
เลขที่ประกาศ: 455460
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 1นอน3.7ล บ้าน สาทร เจ้าพระยา คอนโดมิเนียม 42 ตรม. พร้อมขาย

๋๋JCS822
Line: Property4you

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 42 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 10 จากทั้งหมด 37 ชั้น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: บ้าน สาทร เจ้าพระยา คอนโดมิเนียม / Baan Sathorn Chaopraya
ที่ตั้ง 516 ถนน เจริญนคร แขวงคลองต้นไทร เขตคลองสาน จังหวัดกรุงเทพมหานคร

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
• BTS สะพานตากสิน
• โรบินสัน บางรัก
• BTS กรุงธนบุรี

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.712848,100.505368

ราคา: 3,700,000 บาท

สนใจติดต่อ: Jcotproperty 0630964452
Line: Property4you
-
-----------------------------------------------------------------------
- รับฝากขาย / รับฝากเช่า อสังหาทุกประเภท ฟรี ทำการตลาด
- รับจัดหาซื้อ / รับจัดหาเช่า อสังหาทุกประเภท ฟรี จัดหาทุกรายการ
-
#ให้เช่าคอนโด #ปล่อยเช่าคอนโด #เช่าคอนโดใกล้รถไฟฟ้า #เช่าคอนโดติดรถไฟฟ้า
#ให้เช่าบ้าน #ให้เช่าบ้านเดี่ยว #ให้เช่าทาวน์โฮม
#ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์ #ให้เช่าบ้านราคาถูก #ให้เช่าคอนโดราคาถูก #ให้เช่าคอนโดด่วน #หา
บ้านเช่าราคาถูก #ทำการตลาดฟรี #ให้เช่าคอน
โดพร้อมอยู่ #ให้เช่าด่วน #ให้เช่าคอนโดใกล้BTS #ให้เช่าคอนโดใกล้MRT #ให้เช่าคอนโด
ติดBTS #ให้เช่าคอนโดติดMRT

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ: