ราคา 11400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 92.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 123913.04 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 9
โครงการ ขายคอนโดบ้านไม้ขาว ต.ไม้ขาว อ.ถลาง จ.ภูเก็ต เนื้อที่ 92.07 ตร.ม.

Onland
0919791491
2023-05-29 15:57:28.0
เลขที่ประกาศ: 443857
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ขายคอนโดบ้านไม้ขาว ต.ไม้ขาว อ.ถลาง จ.ภูเก็ต เนื้อที่ 92.07 ตร.ม. 92.07 ตรม.

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 92.07 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 9 จากทั้งหมด 5 ชั้น

ขายคอนโดบ้านไม้ขาว ต.ไม้ขาว อ.ถลาง จ.ภูเก็ต เนื้อที่ 92.07 ตร.ม.

รายละเอียด

ราคาขาย 11,400,000 บาท (รวมค่าโอนแล้ว)
ชั้น 5
ตึก E
ขนาด 92.07 ตร.ม.
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ

แผนกต้อนรับ
สระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำสำหรับเด็ก
ฟิตเนส
สวนหย่อม
ทางเชื่อมต่อลงสู่ชายหาด
ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.
CCTV
ที่จอดรถ
สนใจสอบถาม

Tel : 094-516-156

Line : maninya

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=8.147,98.318

ราคา: 11,400,000 บาท

สนใจติดต่อ: Onland 0919791491
Line: @realistestate

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ขายคอนโดบ้านไม้ขาว ต.ไม้ขาว อ.ถลาง จ.ภูเก็ต เนื้อที่ 92.07 ตร.ม.

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)