ราคา 3000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 41.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 73891.63 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
โครงการ ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34

กานต์ กานต์
0623292359
2023-05-02 14:22:16.0
เลขที่ประกาศ: 440491
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน-พหลโยธิน 34 ห้องสวย พร้อมเข้าอยู๋ได้ทันที ห้องใหญ่ ขนาด 40.60 ตรม.ชั้น 3 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องครัว ระเบียงกว้าง จัดแบ่งเป็นสัดส่วน มีกระจกกั้นปิด ลงตัว เพื่อประโยชน์สูงสุดของผู้พักอาศัย - ตกแต่งครบพร้อมแอร์ - โซฟาและโต๊ะทานข้าว - ชุดครัวบิ้วอินครบครัน - ตู้เย็น การเดินทางสะดวกทั้งรถส่วนตัวและรถสาธารณะ - สามารถเดินทางออกได้ทั้ง ถ.พหลโยธินซ.34 ถ.เกษตรนวมินทร์ ถ.ลาดพร้าววังหิน ถ.ลาดปลาเค้า - ใกล้แหล่งชุมชน และแหล่งของกินมากมาย รถไฟฟ้าBTS เสนานิคม 800 เมตร สถานที่ใกล้เคียง ม.เกษตรศาสตร์ / ม.ศรีปทุม เมเจอร์รัชโยธิน / เซ็นทรัลลาดพร้าว กรมทหารราบที่ 11 / วัดพระศรีมหาธาตุ ตลาดยิ่งเจริญ / เซ็นทรัล รามอินทรา รพ.เปาโล เกษตร / รพ.วิภาวดี ที่ตั้งโครงการ ซอยพหลโยธิน 34 (เสนานิคม 2) ถนนพหลโยธิน แขวงเสนานิคม เขตจตุจักร กรุงเทพฯ สิ่งอำนวยความสะดวก - สระว่ายน้ำ (Infinity Edge) - ห้องออกกำลังกาย - สวนหย่อม - สนามเด็กเล่น - รปภ. - กล้องวงจรปิดโครงการ - ประตู Key Card --------------------------------------------------- สอบถาม และนัดชมห้อง ติดต่อคุณกาญจนา โทร.062-329-2359

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)