ราคา 5000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 46.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 108695.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ปนัดดา จันทร์สมบัติ
0835560982
2013-11-01 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 42621
รายละเอียดเพิ่มเติม
ที่ตั้งโครงการ: Ratchadapisek Rd., (Between Soi Ratchada 24, 26)
จำนวนอาคาร: 2 Building
จำนวนชั้น: Metro wing : 37, Urban wing : 32 Storey
จำนวนห้อง: 881 Units
เจ้าของโครงการ: AP Pacific Star (Ratchada) Co.,Ltd

จำนวนอาคาร:
0

ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโด รึทึ่ม รัชดา - คอนโด ขาย

เลขที่: 42621
2013-11-01 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 46.0 ตารางเมตร

ปนัดดา จันทร์สมบัติ

0835560982

ขาย 5000000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโด รึทึ่ม รัชดา - คอนโด ขาย
ขาย 5000000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด Park 24 พร้อมพงษ์ 2 ห้องนอน 85,000/เดือน
เช่า 85000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ โครงการ A Space ME Bangna - 8500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland
เช่า 8500.00 บาท
*ห้องสวย* ให้เช่าคอนโด ชาโตว์อินทาวน์ พหลโยธิน 32 ขนาด 29.6 ตรม. ชั้น 5
เช่า 9500.00 บาท
Noble Ora for rent room 2 2 Bed 108 sqm and 50000 per month
เช่า 50000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ ซีล บาย แสนสิริ (Ceil by Sansiri) - 25000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Kittima Kb
เช่า 25000.00 บาท
CRB766 Wyne by sansiri พระโขนง วิวในเมือง ฝั่งเอกมัย ไม่บลอควิว