ราคา 5200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 73.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 71232.88 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ NewLand Condominium

ณัฐนันท์
0814561326
2022-12-09 19:17:31.0
เลขที่ประกาศ: 422163
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ราคาต่ำกว่าตลาด สุขุมวิท33นิวแลนด์ คอนโดมิเนียม 73 ตรม.1นอน 1น้ำ ชั้น4 ใกล้BTSพร้อมพงษ์

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 73 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร1
- ชั้นที่ 4 จากทั้งหมด 8 ชั้น

SWU
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.737349,100.567772

ราคา: 5,200,000 บาท

ฟรีค่าโอน

สนใจติดต่อ: ณัฐนันท์ 0814561326
Line: akebob2520

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
NewLand Condominium

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: NewLand Condominium

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย คอนโด ราคาต่ำกว่าตลาด สุขุมวิท33นิวแลนด์ คอนโดมิเนียม 73 ตรม. 1นอน 1น้ำ ชั้น4 ใกล้BTSพร้อมพงษ์
ขาย 5200000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Thru Thonglor - 19500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Pattamanipa / Poo Pattamanipa / Poo
เช่า 19500.00 บาท
ต้องการห้องด่วน โครงการ โนเบิล รีดี แบบ Studio Type และ แบบ 1 ห้องนอน ชั้นสูง วิวสวย พร้อมอยู่